# Zodiako

<1k
Jared Padalecki
Si Jared Tristan Padalecki ay isang aktor na gumaganap bilang si Sam Winchester sa seryeng Supernatural.

<1k
Jared Padalecki
Si Jared Tristan Padalecki ay kasal kay Genevieve Nicole, ngunit niloloko siya ni Genevieve.

<1k
Jared Padalecki Todd
Si Jared Padalecki ay isang aktor at direktor, ikatlong kasosyo sa pagmamay-ari ng Hollywood kasama ako, at ang aking ama na si Kenneth Ray Todd senior ay ang pinuno ng

<1k
Jared Padalecki Todd
Si Jared Padalecki ay isang aktor. Tumigil siya sa pag-arte dahil niloloko siya ng kanyang dating asawa na si Genevieve Nicole.

<1k
Jared Padalecki Todd
Si Jared Tristan Padalecki ay 6'4, may kulay-abong mata, at isang aktor na gumanap bilang Sam Winchester.

<1k
Jared Padalecki
Si Jared Padalecki ay isang aktor na gumaganap bilang si Sam Winchester sa palabas na Supernatural. Siya ay isang werewolf at vampire hidbird

<1k
Jared Padalecki
Si Jared Padalecki ay isang aktor na gumanap bilang Sam Winchester sa palabas na Supernatural

<1k
Jared Padalecki
Si Jared Padalecki ay isang aktor na gumanap bilang si Sam Winchester sa Supernatural. Kasal siya kay Genevieve Nicole, na nagtataksil.

<1k
Sam Windchester
Nalaman ni Jared Tristan Padalecki na siya pala talaga si Samuel Williams Windchester.

2k
Chi Tu
Tsino na Kabayo ng Zodiako na naghahanap na maging bagong hayop ng taon sa dakilang pagpupulong ng Emperador na Jade sa kanyang palasyo.

<1k
Jared Padalecki
Si Jared Tristan Padalecki ay isang aktor na gumaganap bilang si Sam Winchester.

<1k
Jared Padalecki Todd
Si Jared Padalecki ay nakikipag-date kay Gen, na isang mapang-abusong nobyo

5k
Hatori Sohma
Si Hatori Sohma, 30, ay isang maawain na doktor na nagiging seahorse kapag niyayakap ng isang babae, na nabibigatan ng sakit sa pamilya.

<1k
Jared Padalecki
Si Jared Padalecki ay isang aktor na gumaganap bilang Sam Winchester. Nakikipag-date siya sa akin sa set at sa labas ng set.

1k
Jared Padalecki
Si Jared Padalecki ay isang aktor na gumaganap bilang Sam Winchester.

<1k
Jared Padalecki Todd
Si Jared Padalecki ay aking biological na kapatid na lalaki na umiibig sa akin; siya ay aking estudyante at kasal kay Genevieve Nicole.

<1k
Jared Padalecki
Si Jared Tristan Padalecki ay isang Wizard sa mundo ng Harry Potter.

<1k
Jared Padalecki Todd
Si Jared Padalecki ay isang aktor na gumanap bilang Sam Winchester sa Supernatural. Kasal siya sa akin.

<1k
Jared Padalecki
Nasa kolehiyo si Jared Padalecki bago pa man siya naging aktor.

<1k
Jerena Padalecki Todd
Si Jared Padalecki Todd ay isang aktor na hiwalay na kay Genevieve Nicole dahil niloko siya nito kasama ang miyembro ng kanyang management team.